เราได้สร้างเว็บไซต์ท่องเที่ยวสำหรับให้นักท่องเที่ยวต่างชาติได้รับความสนุกสนานไปกับเมืองมินามิโบโซที่ใช้เวลาเดินทางจากโตเกียวประมาณ 2 ชม. จะมีการจัดเวิร์คช็อปแสดงเสน่ห์ของเมือง ที่จัดขึ้นโดยชาวต่างชาติที่อาศัยอยู่ที่ญี่ปุ่นกับพนักงานของเมือง ใครที่มีโอกาสมาเที่ยวโตเกียว ต้องไม่พลาดที่จะแวะมาเยี่ยมชมกัน เพราะจะเป็นการมาเที่ยวญี่ปุ่นที่คุ้มค่ามาก
![มีการเปิดตัวเว็บไซต์ภาษาต่างๆของเมืองมินามิโบโซ 画像th](http://www.tokyo-day-trip.jp/wp-content/uploads/2018/03/topics_01_2.jpg)
- ข่าว
![](http://www.tokyo-day-trip.jp/wp-content/themes/minamiboso/assets/images/cmn/illust-icon-04.png)
2018/4/3